Gavana Mutua azua mjadala baada ya kujenga ‘Ikulu’ yake

– Mutua amewaacha wengi kinywa wazi baada ya kujenga Ikulu yake kwa kitita cha KSh 350M

– Katika nchi ambapo mamilioni ya pesa za umma huliwa kwenye miradi, wengi wameonekana kumpongeza gavana huyo kwa mradi huo mkubwa

– Ikulu hiyo iko na afisi yake pamoja na ile ya mkewe na vyumba vingine vya wageni kupata burudani

Gavana wa Machakos Alfred Mutua amewaacha Wakenya na mjadala mkali baada ya kujenga jumba la kifahari ambapo afisi zake zitakuwa.

Jumba hilo linamuundo wa Ikulu ya marekani maarufu kama White House na Wakenya wamepata mvuto mkubwa.

Habari Nyingine: Wakenya mitandaoni wawaka moto, wamtafuna mbichi Boni Khalwale

Gavana Mutua azua mjadala baada ya kujenga 'Ikulu' yake

Ikulu ya gavana wa Machakos Alfred Mutua. Picha: Muhhamad Onyango
Source: Facebook

Jumba hilo inaarifiwa lilijengwa kwa muda wa miezi tisa pekee na kugharimu Takriban KSh 350M.

Katika nchi ambapo ata vyo vichache vilivyojengwa na fedha za umma vinaweza kugharimu mamilioni, Wakenya walipendezwa na kazi ya Mutua.

TUKO.co.ke imeelewa kuwa wahandisi waliojenga jumba hilo walitaka liwe kama White House ya Marekani ikiarifiwa Mutua alipata motisha kutoka Ikulu hiyo.

Habari Nyingine: Wakenya mitandaoni wawaka moto, wamtafuna mbichi Boni Khalwale

Jumba hilo lina pande mbili ambazo zimepewa majina ya West na East na kutakuwa na afisi za Mutua kwa upande mmoja na ule wa pili itakuwa afisi ya mkewe na washauri wake.

Jumba hilo lilifunguliwa Jumatano, Mei 6 huku Mutua akifanya mkutano humo wa kamati ya magavana.

Baada ya picha za jumba hilo kuenea, Wakenya walitoa hisia mseto mtandaoni.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsaApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos

Leave your comment below

Leave a Reply